Tin đăng đã hết hạn.

Bán quỹ căn hộ 2-3PN giá rẻ tại dự án FLC TWIN TOWERS Cầu Giấy, Hà Nội LH: 0397942003 ( em Hiếu )

Ngày đăng: 08/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Tổng hợp quỹ căn hộ tại dự án FLC TWIN TOWERS * Thông tin căn hộ như sau: Căn 2PN/2WC, diện tích 95.5m2, sẵn sổ đỏ giá nhỉnh 7 tỷ Căn 2PN/2WC, diện tích 96.8m2, hướng hướng Đông mát mẻ, sẵn sổ đỏ giá nhỉnh 8 tỷ Căn 3PN/2WC, diện tích 97.4m2, hướng view CV Cầu Giấy đẹp xuất sắc, sẵn sổ đỏ giá nhỉnh 8.7 tỷ Căn góc 3PN/2WC, diện tích 120.4m2 3PN2, thiết kế thông minh thoáng mát, hợp lý giá nhỉnh 10 tỷ Dự án FLC 265 Cầu Giấy sở hữu vị trí đắc địa, trung tâm, tiện lợi đi lại các quận nội thành, gần ga tàu điện Metro, có 4 tầng hầm, 6 tầng TTTM, tầng căn hộ từ tầng 7 đến tầng 50, với vị trí đẹp giá thành hợp lý FLC vẫn luôn là sự lựa chọn thông minh của quý khách hàng. Quý khách hàng quan tâm dự án liên hệ trực tiếp tới em Hiếu 0397942003 để hẹn xem nhà và giao dịch chính chủ ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

039 794 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

2 PN, 2 WC
95.5 m²
89,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Tòa nhà The West (Bamboo Airway - FLC Twin Tower), Đ. Cầu Giấy, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
LH

Lê Đình Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán quỹ căn hộ 2-3PN giá rẻ tại dự án FLC TWIN TOWERS Cầu Giấy, Hà Nội LH: 0397942003 ( em Hiếu ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.