Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư trung hòa nhân chính - 160m² - 13.x tỷ 0982422699

Ngày đăng: 03/10/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BÁN GẤP CHUNG CƯ TRUNG HÒA NHÂN CHÍNH - CĂN HỘ RỘNG RÃI, VỊ TRÍ VÀNG Vị trí: Khu đô thị Trung Hòa Nhân Chính, quận Cầu Giấy, Hà Nội Trung tâm kết nối, giao thông thuận tiện, khu vực sầm uất và dân trí cao. Thiết kế: Diện tích rộng rãi 160m² với thiết kế thông minh, tối ưu công năng sử dụng. Căn hộ bao gồm 4 phòng ngủ lớn, 3 phòng vệ sinh, phòng khách sang trọng và khu bếp hiện đại, đáp ứng hoàn hảo nhu cầu sinh hoạt cho gia đình đa thế hệ. Tiện ích: Nội khu: Tận hưởng hệ thống tiện ích đầy đủ của khu đô thị kiểu mẫu: an ninh 24/7, sân chơi trẻ em, khu dạo bộ, siêu thị, nhà hàng, quán cafe, ngân hàng... Ngoại khu: Vị trí đắc địa ngay gần các trục đường lớn như Lê Văn Lương, Hoàng Đạo Thúy, Trần Duy Hưng. Dễ dàng di chuyển đến các trường học danh tiếng (Amserdam, Lương Thế Vinh), trung tâm thương mại (Big C Thăng Long), Trung tâm Hội nghị Quốc gia và các cơ quan hành chính quan trọng. Mục đích: Là lựa chọn lý tưởng để an cư lâu dài, xây dựng tổ ấm cho gia đình hoặc một khoản đầu tư cho thuê với tiềm năng sinh lời hấp dẫn nhờ vị trí trung tâm và diện tích lớn. Giá: nhỉnh 13 tỷ (Có thương lượng cho khách hàng thiện chí). Mức giá cực kỳ hợp lý so với các căn hộ tương đương trong khu vực. Liên hệ: 0982422699 để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà ngay hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

098 242 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

13 tỷ

160 m²
81,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
DN

Dinh Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung cư trung hòa nhân chính - 160m² - 13.x tỷ 0982422699 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.