Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ 3PN, dt 93m2 tại Vinhomes D'Capitale, view phố thoáng, giá 9.5 tỷ

Ngày đăng: 30/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Tôi chính chủ cần bán căn hộ 3 ngủ tại D'capitale Trần Duy Hưng để xuống nhà đất - Diện tích 93m2, bố trí 3 phòng ngủ đều sáng, 2 vệ sinh - Nhà rộng phù hợp mọi gia đình, ban công view thành phố thoáng mát - Nội thất gia đình ở giữ gìn còn mới, đồ cao cấp, để lại cả đồ điện tử - Có slot oto, hiện tìm được slot ở dự án khác rất hiếm, an ninh 24/24 Giá bán công khai: 9,5 tỷ, có ra lộc cho khách mua sớm Ai có nhu cầu vui lòng liên hệ: 0911126936Hương)

Xem thêm

Liên hệ:

091 112 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

3 PN, 2 WC
93 m²
102,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Chung cư D'Capitale, Đ. Trần Duy Hưng, P. Trung Hoà, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
H

Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ 3PN, dt 93m2 tại Vinhomes D'Capitale, view phố thoáng, giá 9.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.