Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Sun Feliza Suites tại Phạm Hùng, 150 triệu, 68m2, pháp lý đầy đủ

Ngày đăng: 29/09/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư Sun Feliza Suites tọa lạc tại Đường Phạm Hùng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội. Căn hộ này có diện tích 68m2 với giá bán 150 triệu VND, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. - Diện tích: 68m2 - Giá: 150 triệu VND - Pháp lý: đầy đủ - Thiết kế hiện đại, không nội thất Điểm đặc sắc: Sát cạnh ga metro tàu điện trên cao Căn hộ Sun Feliza Suites không chỉ nổi bật với thiết kế sang trọng mà còn mang đến lối sống tiện nghi. Khu đô thị được đầu tư bởi Sun Group, với nhiều tiện ích hiện đại như văn phòng cho thuê hạng A, trung tâm thương mại quốc tế, khu vui chơi, và bể bơi ngoài trời. Pháp lý đầy đủ đảm bảo an tâm cho khách hàng. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An, Bệnh viện Mắt Quốc Tế Việt - Nga - Siêu thị điện máy Pico 173 Xuân Thủy, Winmart - Công viên Cầu Giấy, Công viên Hồ Điều Hòa Mai Dịch - Trường Đại Học Ngoại Ngữ - ĐHQGHN, Trường Mầm Non Mai Dịch Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Nguyễn Thị Hải Yến 0974698907

Xem thêm

Liên hệ:

097 469 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

150 triệu

68 m²
2,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Feliza Suites Cầu Giấy, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
MY

Ms. Hải Yến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Sun Feliza Suites tại Phạm Hùng, 150 triệu, 68m2, pháp lý đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.