Tin đăng đã hết hạn.

Penthouse duplex Cầu Giấy - 192m2 - Giá 15.5 tỷ full nội thất đẹp xịn - Sẵn sổ giao dịch

Ngày đăng: 26/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ penthouse duplex AZ Lâm Viên - Vị trí đắc địa mặt đường Nguyễn Phong Sắc, Cầu Giấy. Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch. Liên hệ xem nhà 24/7: 0911283959 * Thông tin căn hộ: - Căn hộ penthouse duplex 2 tầng. - Tổng diện tích thông thủy: 192m2. - Thiết kế 3 ngủ, 3 vệ sinh. - Cửa hướng Đông, ban công hướng Tây view hoàng hôn cực đẹp. - Nhà làm full nội thất hiện đại, đẹp, xịn, khách hàng chỉ việc xách valy về ở. - Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch. - Giá bán nhanh: 15.5 tỷ bao thuế phí. Liên hệ em xem nhà 24/7: 0911283959

Xem thêm

Liên hệ:

091 128 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

15,5 tỷ

3 PN, 3 WC
192 m²
80,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Chung cư AZ Lâm Viên Complex, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
TL

Thùy Lương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Penthouse duplex Cầu Giấy - 192m2 - Giá 15.5 tỷ full nội thất đẹp xịn - Sẵn sổ giao dịch - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.