Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC The Park Home, 9 tỷ VND, 80.8m2, 2PN, 2WC, Chính chủ, giá ưu đãi

Ngày đăng: 28/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại The Park Home, Thành Thái, Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội. Căn hộ có diện tích 80.8m2, thiết kế 2PN, 2WC, hướng ban công Đông Nam, rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích không gian sống hiện đại. Giá bán 9 tỷ VND. - Pháp lý đầy đủ. - Nội thất cơ bản: điều hòa, tủ lạnh... - Phong thủy tốt cho sức khỏe. - Nhà sẵn pass, xem được 24/24 Gần trường mầm non Dịch Vọng, gần chợ/siêu thị Hà Đăng, có công viên Yên Hòa, tiện ích đầy đủ cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay Hoàng Minh Tiên qua số 0335010333 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

033 501 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

9 tỷ

2 PN, 2 WC
80.8 m²
111,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Park Home, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
HT

Hoàng Minh Tiên

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC The Park Home, 9 tỷ VND, 80.8m2, 2PN, 2WC, Chính chủ, giá ưu đãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.