Tin đăng đã hết hạn.

Bán Penhouse Duplex tòa AZ Lâm Viên, Cầu Giấy, full nội thất, sổ đỏ, giá chỉ 14,65 tỷ: 0989149268

Ngày đăng: 25/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán Penhouse Duplex AZ Lâm Viên, Cầu Giấy, HN full nội thất, sổ đỏ, giá chỉ 14,65 tỷ. Lh 0989149268 CC AZ Lâm Viên tọa lạc tại Nguyễn Phong Sắc, P Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, Hà Nội. Chốn lý tưởng cho những ai yêu thích không gian sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ này có 4PN, 3WC, thiết kế full nội thất xịn sò, sẵn sàng cho cuộc sống mới. Giá bán là 14,65 tỷ VND cho diện tích 191,76m2, pháp lý đầy đủ, giúp an tâm khi đầu tư. Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam, đón nắng và gió tự nhiên. Địa điểm tiện ích xung quanh. - Gần Bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An, Bệnh viện Mắt Ánh Sáng, Bệnh viện Mắt Quốc Tế Việt - Nga. - Công viên Cầu Giấy cho những buổi chiều thư giãn. - Trường mầm non Dịch Vọng, Trung tâm tiếng Nhật Kosei Hoàng Quốc Việt, Trường Đại học Ngoại ngữ - ĐHQGHN. - Siêu thị Winmart +, Winmart, Siêu thị điện máy Pico 173 Xuân Thủy. Giới thiệu thêm về dự án. AZ Lâm Viên Complex được thiết kế hiện đại, tận dụng ánh sáng tự nhiên, với 2 tầng hầm và 5 tầng thương mại. Căn hộ có diện tích từ 80m2 đến 290m2, đáp ứng đa dạng nhu cầu của người dùng. Hệ thống điều hòa, hút mùi, bếp, sàn gỗ, thiết bị vệ sinh cao cấp, thang máy tốc độ cao, dịch vụ bảo vệ 24/24, hơn 5.000m2 văn phòng, và hệ thống an ninh tiêu chuẩn quốc tế. Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0989149268, Vũ Đình Toán.

Xem thêm

Liên hệ:

098 914 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

14,65 tỷ

4 PN, 3 WC
191.76 m²
76,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Chung cư AZ Lâm Viên Complex, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
T

Toankorea11

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Penhouse Duplex tòa AZ Lâm Viên, Cầu Giấy, full nội thất, sổ đỏ, giá chỉ 14,65 tỷ: 0989149268 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.