Tin đăng đã hết hạn.

Hot! Bán Căn hộ KĐT Nam Trung Yên, Cầu Giấy 2PN 2WC 6.25 tỷ - Sổ đỏ lâu dài

Ngày đăng: 25/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Hot! Chính chủ bán căn hộ KĐT Nam Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội: - Diện tích 73m². - 02 phòng ngủ rộng rãi, phòng khách thoáng sáng, bếp riêng, 2 ban công. - Hai thang máy, PCCC đầy đủ. - Nội thất: Sàn gỗ, điều hoà, tủ bếp, giường tủ, sofa, bán ăn, máy giặt, tủ lạnh. Gia chủ để lại toàn bộ, khách mua chỉ việc vào ở ngay, không cần đầu tư thêm. Vị trí đắc địa: - Khu đô thị Nam Trung Yên quy hoạch đồng bộ, an ninh tốt, nhiều cây xanh. - Gần Big C Thăng long, Keangnam, Công viên Cầu Giấy, các trường học chất lượng. - Giao thông thuận tiện ra Trần Duy Hưng, Mễ Trì, Nguyễn Chánh và nhiều tuyến phố chính khác. - Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. - Giá chào bán: 6.25 tỷ. Liên hệ: Phan Huy Long 0869978518 - Tư vấn nhiệt tình miễn phí!

Xem thêm

Liên hệ:

086 997 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

6,25 tỷ

2 PN, 2 WC
73 m²
85,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
A10-A14 Nam Trung Yên, Đ. Nguyễn Chánh, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
PL

Phan Huy Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot! Bán Căn hộ KĐT Nam Trung Yên, Cầu Giấy 2PN 2WC 6.25 tỷ - Sổ đỏ lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.