Tin đăng đã hết hạn.

(view không bị chắn) Bán căn hộ Indochina Plaza, 128m2 gồm 3PN + 2WC giá Rẻ nhất thị trường

Ngày đăng: 28/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Indochina Plaza, Xuân Thủy, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội, với diện tích 128m2, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi. Điểm đặc biệt: - Cấu trúc: diện tích 128m2 gồm 3PN + 2WC + bếp, thiết kế hiện đại và thông thoáng. - Giá: 116 triệu/m2 ( Rẻ nhất IPH hiện tại ), pháp lý đầy đủ. - Hướng ban công: view thoáng không bị chắn bởi toà Sun , mang lại phong thủy tốt cho gia chủ. **Ngoài ra e còn có quỹ căn Indochina số 241 Xuân Thuỷ, mới nhất T10/2025: - Căn 93m² gồm 2PN 2WC tầng trung đẹp giá 11 tỷ - Căn 98m² gồm 2PN 2WC tầng trung đẹp, giá nhỉnh 11 tỷ.( có 2 căn ) - Căn 113m² gồm 3PN2WC tầng trung full nội thất giá nhỉnh 13 tỷ.(có 3 căn ) - Căn 117m² gồm 3PN2WC tầng trung, full nội thất, giá nhỉnh 13 tỷ. - Căn 131m² gồm 3PN2WC tầng cao, full nội thất mới 100%, view siêu đẹp đỉnh, có slot oto 50 năm.(có 2 căn ) - Căn 145m² gồm 3PN2WC tầng cao ban công đông nam, sẵn sổ đỏ, full nội thất, giá từ 115tr/m² (có 3 căn). - Căn 193m² gồm 4PN3WC tầng cao, giá Rẻ nhất dự án , giá thoả thuận (tất cả các căn hộ em đều làm việc trực tiếp với chủ nhà , cam kết báo giá chuẩn nhất , không báo chênh lệch làm khác hàng mất thời gian, cam kết hỗ trợ giá tốt nhất trên tất cả ) Quý khách hàng có nhu cầu muốn tham quan dự án và sở hữu căn hộ tại Indochina xin vui lòng liên hệ em Duy: 0967537246zalo) để được phục vụ tận tâm nhiệt tình 24/7. Xin cảm ơn Gần các tiện ích: - Gần trường học: trường đại học ngoại ngữ - đhqghn, trường mầm non Dịch Vọng, trường mầm non Mai Dịch. - Gần chợ/siêu thị: Winmart, siêu thị điện máy Pico 173 Xuân Thủy. - Có công viên: công viên Cầu Giấy. Để biết thêm thông tin chi tiết và được tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Hoàng Duy qua số điện thoại : 0967537246zalo)

Xem thêm

Liên hệ:

096 753 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

14,85 tỷ

3 PN, 2 WC
128 m²
116,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Indochina Plaza, Đ. Xuân Thủy, P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
HD

Hoàng Văn Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (view không bị chắn) Bán căn hộ Indochina Plaza, 128m2 gồm 3PN + 2WC giá Rẻ nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.