Tin đăng đã hết hạn.

ban công Đông Nam, Em bán căn hộ chung cư 3PN + 2WC tại FLC 265 Cầu Giấy, slot ôtô đỗ hầm

Ngày đăng: 27/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Bamboo Airways Tower, Cầu Giấy, Hà Nội là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống sang trọng và tiện nghi. - Diện tích 115.8m² gồm 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, ban công đông nam siêu thoáng mát. - Sổ đỏ sẵn giao dịch ngay, chủ thiện chí bán. - Giá nhẹ 11 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, mang lại sự an tâm cho người mua. Căn hộ nằm ở vị trí thuận lợi, gần nhiều tiện ích và dịch vụ phục vụ nhu cầu hàng ngày của cư dân. --- Khu vực xung quanh. - Bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An, Bệnh viện Mắt Quốc Tế Việt - Nga. - Siêu thị Winmart +, Siêu thị Điện máy Pico 173 Xuân Thủy. - Công viên Cầu Giấy. - Trường Đại Học Ngoại Ngữ - ĐHQGHN, Reach Center, Trường Mầm Non Dịch Vọng. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Hoàng Duy 0967537246zalo) để nhận hình ảnh chính xác nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

096 753 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

11,6 tỷ

3 PN, 2 WC
116 m²
100 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Tòa nhà The West (Bamboo Airway - FLC Twin Tower), Đ. Cầu Giấy, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
HD

Hoàng Văn Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết ban công Đông Nam, Em bán căn hộ chung cư 3PN + 2WC tại FLC 265 Cầu Giấy, slot ôtô đỗ hầm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.