Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC đẹp xuất sắc tại Nam Trung Yên, 5,1 tỷ, 65m2, 2PN, 2WC

Ngày đăng: 26/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư ở Nam Trung Yên, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội, 65m2, 2PN, 2WC, nội thất full. Pháp lý đầy đủ, sổ hồng. Căn hộ này có giá 5,1 tỷ VND, với thiết kế hiện đại và không gian sống thoải mái. Không chỉ đẹp mà còn tiện nghi, sẵn sàng cho cuộc sống mới. Tiện ích xung quanh: + Công viên Cầu Giấy + Big C Thăng Long + Vincom Center Trần Duy Hưng + Gần các trường đại học lớn Chi tiết dự án: Dự án Nam Trung Yên có diện tích 56,4 ha, quy mô dân số 13.000 người, bao gồm nhà ở cao và thấp tầng, công trình công cộng, trường học, nhà trẻ, cây xanh, thể thao, bãi đỗ xe. Chung cư cao tầng với khoảng 100.000m2, đa dạng diện tích và view, có thang máy, sảnh chờ, khu vực đỗ xe tầng hầm. Tiện ích nội khu bao gồm khu trung tâm thương mại, công viên, trung tâm chăm sóc sức khỏe, nhà sinh hoạt cộng đồng, hồ điều hòa, trường học liên cấp, nhà hàng, quán cafe, trung tâm thể dục thể thao. Liên hệ để biết thêm thông tin qua số 0972013238 và tên Ngọc.

Xem thêm

Liên hệ:

097 201 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

5,1 tỷ

2 PN, 2 WC
65 m²
78,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
A10-A14 Nam Trung Yên, Đ. Nguyễn Chánh, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
LN

Lưu Hồng Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC đẹp xuất sắc tại Nam Trung Yên, 5,1 tỷ, 65m2, 2PN, 2WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.