Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán CH 140m2, 3N2VS, ban công Đông Nam - Giá 10,9 tỷ tại Eurowindow 27 Trần Duy Hưng, CG

Ngày đăng: 24/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Eurowindow Multi Complex, Trần Duy Hưng, Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội. Diện tích rộng rãi 140m2 với 3PN và 2WC, nội thất đầy đủ, hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam. Giá bán hấp dẫn 10,9 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. Môi trường sống lý tưởng, gần gũi với thiên nhiên, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày. - Chỉ cách bệnh viện Mắt Sài Gòn khoảng 2km. - Gần các siêu thị Winmart Trung Hòa và Sakuko Thái Hà. - Trường mầm non Lá Phong Đỏ chỉ cách 1km. - Công viên Gandhi Hồ Thành Công gần kề, lý tưởng cho những buổi dạo chơi. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Đoàn Minh Hiệu qua số điện thoại 0866839363

Xem thêm

Liên hệ:

086 683 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

10,9 tỷ

3 PN, 2 WC
140 m²
77,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Eurowindow Multi Complex, Đ. Trần Duy Hưng, P. Trung Hoà, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
MH

Mnh Hiệu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán CH 140m2, 3N2VS, ban công Đông Nam - Giá 10,9 tỷ tại Eurowindow 27 Trần Duy Hưng, CG - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.