Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 68m2 tại tòa N2D Lê Văn Lương, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội, giá ưu đãi 5,15 tỷ

Ngày đăng: 23/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nằm ở vị trí đắc địa tại Lê Văn Lương, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội, Căn hộ này có diện tích sử dụng 68m2, diện tích trên sổ đỏ là 63,6m2 mang lại không gian sống lý tưởng cho những ai yêu thích sự tiện nghi và hiện đại. Căn hộ này không chỉ rộng rãi mà còn có hướng cửa chính Bắc và ban công Nam, đón ánh sáng tự nhiên tối đa, tạo cảm giác thoáng đãng và dễ chịu. Thiết kế hiện tại đang là 01 phòng ngủ + 1 và 01 WC (có thể sửa thành 02pn + 2WC). Nhà như hình, có giường thông minh ở phòng khách. + Giá: 5,15 tỷ. Căn hộ này cực kỳ phù hợp cho những ai muốn có một cuộc sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện nghi. Các tiện ích xung quanh như trung tâm mua sắm, công viên và trường học cũng rất gần, giúp cuộc sống trở nên tiện lợi hơn bao giờ hết. - Khu vực xung quanh -. + Bệnh viện Thu Cúc, công viên Thanh Xuân, chợ Trung Hòa Nhân Chính. + Winmart Trung Hòa. + Công viên Phùng Khoang. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về căn hộ này qua số 0839994022 và gặp Hoa Diên Vĩ.

Xem thêm

Liên hệ:

083 999 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

5,15 tỷ

2 PN, 1 WC
68 m²
75,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
HV

Hoa Diên Vĩ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 68m2 tại tòa N2D Lê Văn Lương, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội, giá ưu đãi 5,15 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.