Tin đăng đã hết hạn.

Tôi bán căn hộ N2 Trung Hoà Nhân Chính - 2 Phòng Ngủ 2Vs - giá 5.x tỷ

Ngày đăng: 25/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Tôi bán căn hộ N2 Trung Hoà Nhân Chính - DT : 65m2 2PN 2Vs - Sổ đỏ chính chủ - Nhà đẹp ở ngay - Giá nhỉnh 5 tỷ +) Căn hộ ngay mặt phố Hoàng Minh Giám, đi đâu cũng tiện, gần các trường lớn, chợ..

Xem thêm

Liên hệ:

096 499 ****

Vị trí bản đồ

5,37 tỷ

2 PN, 2 WC
65 m²
82,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
ĐA

Đặng Lan Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tôi bán căn hộ N2 Trung Hoà Nhân Chính - 2 Phòng Ngủ 2Vs - giá 5.x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.