Tin đăng đã hết hạn.

Sun Feliza Suites luôn sẵn các quỹ ngoại giao, căn độc quyền, giá chỉ 130tr/m2 cho khách hàng

Ngày đăng: 23/09/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư Sun Feliza Suites, tọa lạc tại Phạm Hùng, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội. Căn hộ có diện tích 72 m2, được thiết kế thông minh với nội thất đầy đủ, tạo không gian sống thoải mái cho gia đình. - Diện tích: 72 m2. - Phòng ngủ: 2PN. - Phòng tắm: 2WC. - Nội thất: Đầy đủ. - Giá: 130 triệu/ m2. Điểm cộng: Căn hộ có pháp lý đầy đủ, giúp đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu. Với thiết kế hiện đại và tiện nghi, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống chất lượng. Gần các tiện ích như: - Gần trường mầm non Mai Dịch. - Gần bệnh viện đa khoa y học cổ truyền Hà Nội. - Có công viên Hồ điều hòa Mai Dịch. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ: 0352552086 Nguyễn Tiến Dũng.

Xem thêm

Liên hệ:

035 255 ****

Vị trí bản đồ

9,36 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
130 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Feliza Suites Cầu Giấy, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
HN

Hung Nguyennangvu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sun Feliza Suites luôn sẵn các quỹ ngoại giao, căn độc quyền, giá chỉ 130tr/m2 cho khách hàng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.