Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ CC đẹp, nhiều tiện ích tại Discovery Complex, 16 tỷ, 210m2 với 4 ngủ, tầng đẹp view đỉnh

Ngày đăng: 25/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Discovery Complex, Cầu Giấy, Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn. Với diện tích 210m2, căn hộ được thiết kế cơ bản gồm 4 phòng ngủ và 3 toilet, hướng cửa chính Đông Nam và ban công Tây Bắc, tạo nên sự thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên. + Diện tích rộng rãi 210m2, phù hợp cho gia đình đông người. + 4PN và 3WC, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt thoải mái. + Hướng cửa chính Đông Nam, phong thủy tốt. + Nội thất cơ bản, thuận tiện cho việc bày trí theo phong cách riêng. + Giá bán hợp lý 16 tỷ VND, phù hợp với giá trị bất động sản khu vực. - Điểm cộng: Căn hộ nằm trong khu vực có tiện ích phong phú, giúp nâng cao chất lượng cuộc sống. Pháp lý đang chờ sổ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu. - Địa điểm tiện ích xung quanh: Gần bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An, bệnh viện mắt quốc tế Việt - Nga; công viên Cầu Giấy; siêu thị điện máy Pico 173 Xuân Thủy, Winmart, Winmart + ; trường Đại học Ngoại ngữ - ĐHQGHN, trường mầm non Dịch Vọng. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng gọi 0967537246 liên hệ Hoàng Duy.

Xem thêm

Liên hệ:

096 753 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

16 tỷ

4 PN, 3 WC
210 m²
76,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Discovery Complex (Discovery Skyline), Đ. Cầu Giấy, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
HD

Hoàng Văn Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ CC đẹp, nhiều tiện ích tại Discovery Complex, 16 tỷ, 210m2 với 4 ngủ, tầng đẹp view đỉnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.