Tin đăng đã hết hạn.

Căn 132m tại Golden Park Tower, Phạm Văn Bạch, Cầu Giấy, Sẵn sổ, full đồ

Ngày đăng: 21/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Overview: Căn hộ chung cư Golden Park Tower nằm tại Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội. Với diện tích 132 m2, căn hộ này mang đến không gian sống thoải mái cùng nội thất đầy đủ, phù hợp cho gia đình. - 3 phòng ngủ (PN) rộng rãi, tạo không gian riêng tư cho các thành viên trong gia đình. - 2 phòng tắm (WC) tiện nghi, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày. - Hướng cửa chính Tây Nam, đón gió mát, ánh sáng tự nhiên. - Ban công hướng Đông Bắc, lý tưởng để thư giãn và ngắm cảnh. - Giá chỉ 13,5 tỷ VND, một mức giá hợp lý cho một căn hộ cao cấp. Điểm nổi bật: Căn hộ có phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng và may mắn cho gia chủ. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu. Gần các tiện ích: - Cách trường mầm non Dịch Vọng khoảng 1 km. - Cách công viên Yên Hòa khoảng 1,5 km. - Cách siêu thị Winmart khoảng 2 km. - Cách bệnh viện 19-8 Bộ Công An khoảng 2 km. Thông tin dự án: - Dự án Golden Park Tower được đầu tư bởi Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng và Xuất nhập khẩu Tây Đô. - Nằm tại số 2 Phạm Văn Bạch, lô đất D32 - KĐT Cầu Giấy, phường Yên Hòa, quận Cầu Giấy, Hà Nội. - Thiết kế hiện đại với 45 tầng nổi và 4 tầng hầm, cung cấp nhiều tiện ích như bể bơi, nhà hàng, café, khu vui chơi. - Tiện ích nội khu đầy đủ, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận. Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số 0988424815 và gặp Ms Thuý BDS.

Xem thêm

Liên hệ:

098 842 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

13,5 tỷ

3 PN, 2 WC
132 m²
102,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Golden Park Tower, Đ. Phạm Văn Bạch, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
CN

Chủ Nhà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 132m tại Golden Park Tower, Phạm Văn Bạch, Cầu Giấy, Sẵn sổ, full đồ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.