Tin đăng đã hết hạn.

Giá thật. Bán CH 3PN, 2WC tại Mandarin Garden, 13,8 tỷ, 130m2, full nội thất, sổ đỏ. LH 0813443333

Ngày đăng: 21/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Mandarin Garden, Hoàng Minh Giám, Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Diện tích: 130m2. - Giá: 13,8 tỷ VND. - Số phòng ngủ: 3PN. - Số phòng tắm: 2WC. - Nội thất: Đầy đủ. - Hướng cửa chính: Tây Nam. - Hướng ban công: Đông Bắc. Căn hộ này nổi bật với phong thủy tốt, mang lại không gian sống thoải mái và hài hòa. Pháp lý đầy đủ giúp khách hàng yên tâm về quyền sở hữu. Địa điểm xung quanh: - Bệnh viện Y học cổ truyền Bộ Công An. - Bệnh viện Thận Hà Nội. - Công viên Phùng Khoang. - Siêu thị Winmart Vincom Royal City. - Trường mầm non Song ngữ Hoa Trà My. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Nguyễn Thế Hoàng qua số điện thoại 0813443333

Xem thêm

Liên hệ:

081 344 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

13,8 tỷ

3 PN, 2 WC
130 m²
106,15 triệu/m²
Mandarin Garden, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
0

0813443333

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá thật. Bán CH 3PN, 2WC tại Mandarin Garden, 13,8 tỷ, 130m2, full nội thất, sổ đỏ. LH 0813443333 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.