Tin đăng đã hết hạn.

F512A17 - Sun Feliza Suites hướng Tây Nam đón hoàng hôn, giá chỉ 10,6 tỷ, an cư & đầu tư!

Ngày đăng: 20/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Thông tin chi tiết căn hộ F512A17 Sun Feliza Suites - Mã căn: F512A17 - Tòa: F5 Sun Feliza Suites - Tầng: 12 - Diện tích tim tường: 78.9 m² - Diện tích thông thủy: 69.2 m² - Hướng căn: Tây Nam Giá bán - Giá full chỉ từ 12 tỷ Tiện ích dự án nổi bật - Khuôn viên cây xanh, đường dạo bộ nội khu - Hồ bơi trong nhà sang trọng - Phòng gym, spa hiện đại - Khu vui chơi trẻ em ngoài trời - Trung tâm thương mại dịch vụ đẳng cấp Vị trí đắc địa - Nằm ngay trục đường Trần Duy Hưng Xuân Thủy, đối diện Indochina Plaza Hà Nội. - Liên kết vùng thuận tiện: gần trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại lớn. Đây là căn hộ diện tích hợp lý, hướng đẹp, giá cực tốt, phù hợp cho cả an cư và đầu tư.

Xem thêm

Liên hệ:

079 401 ****

Vị trí bản đồ

12,79 tỷ

2 PN, 2 WC
69.2 m²
184,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Sun Feliza Suites Cầu Giấy, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
VB

Văn Thành Business

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết F512A17 - Sun Feliza Suites hướng Tây Nam đón hoàng hôn, giá chỉ 10,6 tỷ, an cư & đầu tư! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.