Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ 63,6m2, 2PN, 2WC tại Vinhomes D'Capitale, giá 8,2 tỷ VND

Ngày đăng: 22/09/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Vinhomes D'Capitale nằm ở Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội, với diện tích 63,6m2, thiết kế 2PN + 2WC/PT + bếp. Căn hộ giá 8,2 tỷ VND mang đến không gian sống thoải mái với nội thất đầy đủ như điều hòa, tủ lạnh, giường... Hướng cửa chính Đông Nam và ban công Tây Bắc, đảm bảo ánh sáng tự nhiên và gió mát. Pháp lý đầy đủ. Giới thiệu tổng quan dự án: Dự án Vinhomes D'Capitale do Tập đoàn Tân Hoàng Minh đầu tư, sở hữu nhiều tiện ích hiện đại như bể bơi trong nhà, bể bơi ngoài trời, đài phun nước, khu vui chơi trẻ em, phòng Gym, Spa, Yoga, và rạp chiếu phim. Vị trí dự án thuận lợi gần ngã tư Trần Duy Hưng - Đại lộ Thăng Long, cạnh công viên hồ điều hòa Nhân Chính, mang đến không gian sống lý tưởng cho cư dân. Cách trường học, chợ, và công viên chỉ trong bán kính 2km, cư dân dễ dàng tiếp cận các tiện ích cần thiết như siêu thị Winmart, bệnh viện Đại học Y Dược, và nhiều trường học khác. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem căn hộ qua số điện thoại 0384126146 hoặc liên hệ Nguyễn Đức Bình.

Xem thêm

Liên hệ:

038 412 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

8,2 tỷ

2 PN, 2 WC
63.6 m²
128,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Chung cư D'Capitale, Đ. Trần Duy Hưng, P. Trung Hoà, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NB

Nguyễn Đức Bình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ 63,6m2, 2PN, 2WC tại Vinhomes D'Capitale, giá 8,2 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.