Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán gấp căn hộ 127m² Center Point 110 Cầu Giấy 3PN, full nội thất, giá 12 tỷ

Ngày đăng: 20/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán gấp căn hộ cao cấp Center Point 110 Cầu Giấy Căn hộ diện tích 127m², thiết kế 3 phòng ngủ rộng rãi, tối ưu công năng, phù hợp cho gia đình hiện đại. Ban công Đông Nam thoáng mát, đón ánh sáng tự nhiên. Full nội thất cao cấp: khách mua chỉ việc xách vali về ở. Có slot ô tô riêng, tiện lợi và giá trị. Sổ đỏ chính chủ, pháp lý minh bạch, sang tên nhanh gọn. Giá bán: 12 tỷ (bao gồm toàn bộ thuế phí sang tên). Tiện ích đẳng cấp: Trung tâm thương mại, gym, spa, nhà hàng, café, bể bơi, khu vui chơi trẻ em ngay trong dự án. Vị trí vàng giữa Cầu Giấy, giao thông thuận tiện kết nối Nguyễn Chí Thanh Trần Duy Hưng Xuân Thủy. Liên hệ trực tiếp 0987063087 để xem nhà thực tế và thương lượng giá tốt.

Xem thêm

Liên hệ:

098 706 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

12 tỷ

3 PN, 3 WC
127 m²
94,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Chung cư Cầu Giấy Center Point, Đ. Cầu Giấy, P. Quan Hoa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
TT

Tran Tuyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán gấp căn hộ 127m² Center Point 110 Cầu Giấy 3PN, full nội thất, giá 12 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.