Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp 2 ngủ tầng trung hướng mát, sẵn sổ đỏ. 0936955918

Ngày đăng: 19/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần chuyển đồi chỗ ở bán gấp căn 2PN tòa Central Field Trung Kính, Trung Kính, Yên Hòa, Cầu Giấy. - Diện tích: 68.6m - Số PN : 2 ngủ hướng mát - Nội thất : cơ bản - Giá bán: 7 tỷ ( đóng thuế thu nhập cá nhân) - Phí sang tên: khách chịu - Pháp lý: sổ đỏ - Liên hệ: 0936955918( E Thúy)

Xem thêm

Liên hệ:

093 695 ****

Vị trí bản đồ

7 tỷ

2 PN, 2 WC
68.6 m²
102,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Central Field Trung Kính, P. Trung Kính, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
0

0936955918

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp 2 ngủ tầng trung hướng mát, sẵn sổ đỏ. 0936955918 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.