Tin đăng đã hết hạn.

Siêu hot. Bán gấp căn hộ 116m2, 3PN, BC Đông Bắc, tại dự án Golden Park Tower Cầu Giấy. Giá 12,95tỷ

Ngày đăng: 19/09/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp Golden Park Tower số 2 đường Phạm Văn Bạch, Yên Hoà, Cầu giấy, Hà Nội. - Căn hộ diện tích: 116m2. - Thiết kế 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 2 ban công rộng giúp căn hộ thông thoáng. - Nhà đã hoàn thiện full nội thất. - Sổ đỏ chính chủ. - Liên hệ: 0962636162

Xem thêm

Liên hệ:

096 263 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

12,95 tỷ

3 PN, 2 WC
116 m²
111,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Golden Park Tower, Đ. Phạm Văn Bạch, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NM

Nguyễn Xuân Mạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu hot. Bán gấp căn hộ 116m2, 3PN, BC Đông Bắc, tại dự án Golden Park Tower Cầu Giấy. Giá 12,95tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.