Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ tập thể đẹp 23m2 sổ đỏ tại Nghĩa Tân, trung tâm Cầu Giấy

Ngày đăng: 18/09/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bạn em cần bán căn hộ tập thể B12 Nghĩa Tân - Cầu Giấy. Sát trường Nghĩa Tân, chợ... DT 23m2 sổ đỏ, sử dụng tầng 5 và tum cơi nới tổng 81m2 sử dụng. - 2 ngủ - 2 vs, bếp, khách như hình. - Giá bán 3 tỷ 950tr chốt. LH 0935100288 0935100288

Xem thêm

Liên hệ:

093 510 ****

Vị trí bản đồ

3,95 tỷ

2 PN, 2 WC
23 m²
171,74 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ tập thể đẹp 23m2 sổ đỏ tại Nghĩa Tân, trung tâm Cầu Giấy - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.