Tin đăng đã hết hạn.

Vinaconex 1- Khuất Duy Tiến. Căn 3 ngủ 115m2 tầng trung full nội thất, sẵn sổ giá 7.75 tỷ

Ngày đăng: 17/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư Vinacnex 1 - số 1 Khuất Duy Tiến. Diện tích: 115m² thiết kế: 3 ngủ, 2 vệ sinh, cửa vào Đông Bắc, ban công Tây Nam. Nội thất đầy đủ cao cấp, thiết kế trẻ trung, sang trọng vào ở ngay Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ. Giá bán: 7.75 tỷ (bao phí - có thương lượng thêm về giá phí) Liên hệ: 0986787283SMS/Zalo - 24/7) *** Xem nhà miễn phí - nhận tìm nhà theo yêu cầu.

Xem thêm

Liên hệ:

098 678 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

7,75 tỷ

3 PN, 2 WC
115 m²
67,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Tòa nhà Vinaconex 1, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
HH

Hoàng Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vinaconex 1- Khuất Duy Tiến. Căn 3 ngủ 115m2 tầng trung full nội thất, sẵn sổ giá 7.75 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.