Tin đăng đã hết hạn.

Cần tiền bán gấp chung cư số 219 Trung Kính Cantral Field Bắc Hà 2N2W full đồ giá nhỉnh 7 tỷ sổ đỏ

Ngày đăng: 16/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ TRUNG KÍNH CENTRAL FIELD, CẦU GIẤY Vị trí vàng mặt đường Trung Kính to, trung tâm Cầu Giấy Căn hộ nằm tại số 219 Trung Kính, ngay trục đường lớn 2 làn rộng rãi, giao thông thuận tiện, cực kỳ thoáng đãng. Gần Đại sứ quán Mỹ, vị trí ngoại giao & thương mại đẳng cấp, rất an ninh và văn minh. Khu vực không bao giờ bị ngập lụt dù mưa bão lớn cực hiếm ở Hà Nội. Bao quanh là hệ thống trường học các cấp (mầm non, tiểu học, THCS, THPT, đại học), bệnh viện lớn, công viên, trung tâm thương mại. Nằm giữa trung tâm Cầu Giấy khu vực sôi động bậc nhất, thuận tiện di chuyển tới Mỹ Đình, Tây Hồ, Hoàn Kiếm. Thông tin căn hộ: Diện tích: 74M Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, layout vuông vắn, tối ưu công năng. Nội thất: Full cao cấp phong cách châu Âu, sang trọng, tinh tế khách mua chỉ việc xách vali về ở ngay. Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, sang tên nhanh gọn. Tiện ích Central Field: Trung tâm thương mại, siêu thị, nhà hàng, café ngay dưới chân tòa. Bể bơi, phòng gym hiện đại, khu vui chơi trẻ em. Hầm gửi xe rộng rãi, an ninh 24/7, cư dân văn minh cộng đồng trí thức cao. Phong thủy tốt, không gian sống tiện nghi & an toàn tuyệt đối. Giá bán: Nhỉnh 7 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí). Chủ nhà cần tiền gấp nên bán, chứ thực sự cũng rất tiếc. Tiềm năng tăng giá mạnh vào cuối năm 2025 cơ hội đầu tư sinh lời chắc chắn. Liên hệ xem nhà thực tế: 0915394334

Xem thêm

Liên hệ:

091 539 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

7 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
94,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Central Field Trung Kính, P. Trung Kính, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
MK

Ms. Kim

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần tiền bán gấp chung cư số 219 Trung Kính Cantral Field Bắc Hà 2N2W full đồ giá nhỉnh 7 tỷ sổ đỏ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.