Tin đăng đã hết hạn.

Cần tiền bán gấp chung cư HomeCity 2N2W giá 7,1 tỷ full đồ như ảnh ở ngay, sổ đỏ lâu dài nhỉnh 7 tỷ

Ngày đăng: 20/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Bán gấp căn hộ Home City trung tâm Cầu Giấy gần đại sứ quán Mỹ giá cực tốt. Thông tin căn hộ: Diện tích: 75m2 rộng rãi. Thiết kế hiện đại: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách + bếp liên thông, ban công thoáng sáng. Hướng cửa Tây Bắc, ban công Đông Nam: Đón gió mát, ánh sáng tự nhiên, hợp phong thuỷ. Full nội thất cao cấp: Thiết kế đồng bộ, chỉ việc xách vali vào ở ngay, tiết kiệm chi phí đầu tư. Có slot ô tô riêng, cực kỳ thuận tiện cho gia đình có xe. Liên hệ ngay em Kim Anh 0915394334 để xem nhà ngay và làm việc chính chủ. Vị trí đắc địa: Tọa lạc tại Trung Kính, trung tâm quận Cầu Giấy, ngay cạnh Đại sứ quán Mỹ, vị trí vàng, giao thông kết nối các tuyến huyết mạch: Trần Duy Hưng, Láng, Phạm Hùng, Cầu Giấy. Chỉ vài phút di chuyển tới: Keangnam, Vinhomes Skylake, Big C Thăng Long, Trường THCS & THPT Amsterdam, Bệnh viện GTVT, Bệnh viện Quốc tế. Bao quanh là hệ thống trường học chất lượng cao từ mầm non, tiểu học, THCS, THPT đến đại học lớn: Ngoại Thương, Luật, Quốc Gia, Sư Phạm. Tiện ích nội khu Home City: Khuôn viên cây xanh, sân chơi trẻ em, đường dạo bộ. Bể bơi bốn mùa, phòng gym hiện đại, spa, yoga. Siêu thị mini, cửa hàng tiện ích, café, nhà hàng, hiệu thuốc ngay dưới toà. Hệ thống an ninh 24/7, camera giám sát, ra vào thẻ từ an toàn tuyệt đối. Cộng đồng cư dân văn minh, dân trí cao, môi trường sống trong lành, yên tĩnh. Giá bán: Chỉ nhỉnh 7 tỷ cực kỳ hợp lý so với vị trí trung tâm và chất lượng căn hộ. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch, sang tên nhanh gọn. Đây là lựa chọn lý tưởng cho gia đình trẻ muốn an cư lâu dài, hoặc nhà đầu tư mua để giữ tài sản, cho thuê sinh lời ổn định. Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và chốt giá tốt nhất. Em Kim Anh 0915394334

Xem thêm

Liên hệ:

091 539 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

7,1 tỷ

2 PN, 2 WC
75 m²
94,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Home City Trung Kính (Trung Kính Complex), Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
MK

Ms. Kim

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần tiền bán gấp chung cư HomeCity 2N2W giá 7,1 tỷ full đồ như ảnh ở ngay, sổ đỏ lâu dài nhỉnh 7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.