Tin đăng đã hết hạn.

CHCC 169,9m2, 3 ngủ, 2vs, 14,1 tỷ tại toà Hancorp, Làng Quốc tế Thăng Long, Trần Đăng Ninh

Ngày đăng: 14/09/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán CHCC 169,9m2, giá 14,1 tỷ, tầng trung, view hồ, tại Hancorp Plaza, Làng Quốc Tế Thăng Long, Trần Đăng Ninh, Dịch Vọng, Cầu Giấy. Các phòng ngủ, khách đều có cửa sổ, ban công, tràn ngập ánh sáng thiên nhiên, căn hộ tầng trung, view toàn bộ hồ Nghĩa Đô, rất đẹp. Cửa Tây Bắc, ban công Đông Bắc, Đông Nam, Tây Bắc. Phòng vệ sinh rộng, thoáng. Giữa các căn hộ có giếng trời, lôgia phơi quần áo riêng biệt. Căn hộ nằm ở vị trí rất đắc địa, trung tâm của quận Cầu Giấy, thông các ngả, gần hệ thống các trường học như Dịch Vọng, Nghĩa Tân, Lê Quý Đôn, THPT Cầu Giấy, Yên Hòa, Nguyễn Tất Thành... Gần CV Nghĩa Đô, chợ Nghĩa Tân, bảo tàng dân tộc học VN, Chùa Hà... Giá: 14,1 tỷ Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng sang tên.

Xem thêm

Liên hệ:

094 553 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

14,1 tỷ

3 PN, 2 WC
169.9 m²
82,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Hancorp Plaza, Đ. Trần Đăng Ninh, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
MV

Ms Vân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CHCC 169,9m2, 3 ngủ, 2vs, 14,1 tỷ tại toà Hancorp, Làng Quốc tế Thăng Long, Trần Đăng Ninh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.