Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CC 3PN, 2WC, 78m2 tại Trung Hòa Nhân Chính, 6,9 tỷ

Ngày đăng: 13/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tuyệt đẹp tại khu đô thị Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy, Hà Nội. Căn hộ có thiết kế hiện đại với 3PN + 2WC/PT + bếp, rất phù hợp cho gia đình hoặc nhóm bạn. Giá bán chỉ 6,9 tỷ VND. Nội thất đầy đủ với các tiện nghi như điều hòa, giường, tủ lạnh, giúp cuộc sống thêm tiện nghi và thoải mái. Pháp lý đầy đủ. Điểm đặc sắc: - Diện tích: 78m2 - Hướng cửa chính: Tây - Hướng ban công: Đông Nam Giới thiệu dự án: - Vị trí: Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội. - Chủ đầu tư: Tổng công ty xuất nhập khẩu xây dựng Việt Nam (Vinaconex). - Tiện ích: Trung tâm thương mại, khu thể thao, gym, spa, khu vui chơi trẻ em, bể bơi bốn mùa, công viên trung tâm, khu nhà hàng, ẩm thực, khu phòng khám, hệ thống an ninh 24/24, khu văn phòng hiện đại. Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, liên hệ ngay với Toan Thế qua số điện thoại 0902114455

Xem thêm

Liên hệ:

090 211 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6,9 tỷ

3 PN, 2 WC
78 m²
88,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
TT

Toan Thế

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CC 3PN, 2WC, 78m2 tại Trung Hòa Nhân Chính, 6,9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.