Tin đăng đã hết hạn.

Mua bán căn hộ tại skypark t9/2025 dt: 63,5 - 71,5 -79,3 - 80 - 86 - 127,8 -133m2. lh: 0911,717,886

Ngày đăng: 18/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

MUA BÁN CĂN HỘ TẠI SKYPARK T9/2025: - Loại 3PN, 3VS, + 1 Kho, 3 logia: 133M2 - Loại 3PN 2VS, + 1 Kho, 2 Logia: 86 - 127,8m2 --- Giá từ 10 tỷ - Loại 2PN 2VS: 71,5 -79,3 - 80m2 --- Giá từ 8,3 tỷ - Loại 2PN và 1VS: 63,5m2 - giá 7,5 tỷ - LH xem nhà 24/7: 0911,717,886 Tiện ích: Tòa A ( 37 tầng) : 12 căn / 6 thang máy / 1 sàn Tòa B ( 27 tầng) : 8 Căn / 4 thang máy / 1 sàn Bể bơi 4 mùa có mái che tự động bố trí tại khoảng không giữa 2 tòa A,B. Gym, Spa bố trị tại tầng 6 tầng khối đế chung Nhà hàng Sky Bar tại tầng 37 ở độ cao 130m Tòa A Sky Park Tôn Thất Thuyết Dịch vụ ngân hàng, siêu thị tại tầng 1 + 2 khối đế 2 tòa. - LH xem nhà 24/7: 0911,717,886

Xem thêm

Liên hệ:

091 171 ****

Vị trí bản đồ

10,1 tỷ

3 PN, 2 WC
86 m²
117,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Sky Park Residence, Đ. Tôn Thất Thuyết, P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội

Nguyễn Đắc Đình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mua bán căn hộ tại skypark t9/2025 dt: 63,5 - 71,5 -79,3 - 80 - 86 - 127,8 -133m2. lh: 0911,717,886 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.