Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhà tập thể - tầng 2 trường đại học ở Cầu Giấy, 35m2 giá chỉ 1.45 tỷ

Ngày đăng: 11/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Công năng tối ưu dễ dàng bố trí 2 phòng ngủ tiện nghi. Không gian sống thoáng sáng, an ninh đảm bảo. Gần các trục đường lớn, siêu thị, bệnh viện, trường học thuận tiện sinh hoạt và đi lại. Giá trị bền lâu tiềm năng tăng giá mạnh. Khu vực xung quanh: - Bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An. - Bệnh Viện Huyết Học. - Bệnh viện mắt quốc tế Việt - Nga. - Trường đại học ngoại ngữ - ĐHQGHN. - Công viên hồ điều hòa Mai Dịch. Thông ra các nhà đường, Phạm Hùng, Lê Đức Thọ, Hồ Tùng Mậu, Lê Quang Đạo, Phạm Văn Đồng. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ qua số điện thoại 0373433986

Xem thêm

Liên hệ:

037 343 ****

Vị trí bản đồ

1,45 tỷ

2 PN, 1 WC
35 m²
41,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đ. Lê Đức Thọ, P. Mai Dịch, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
nN

nhà đất Hà Nội

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà tập thể - tầng 2 trường đại học ở Cầu Giấy, 35m2 giá chỉ 1.45 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.