Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ tập thể Nghĩa Tân, 52m2, gần Đại học Sư Phạm, Cầu Giấy, 2,96 tỷ

Ngày đăng: 11/09/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

+ Căn hộ tập thể gần công viên Nghĩa Đô, Nghĩa Tân, thông ra Nguyễn Phong Sắc, Trần Đăng Ninh, Tô Hiệu, Nuyễn Văn Huyên, Hoàng Quốc Việt. + Diện tích 52m2, nội thất cơ bản, ở ngay + Phù hợp gia đình ít người, đầu tư cho thuê, mua nhà cho sinh viên học đại học, + Cửa sổ rộng, view đẹp, tràn ngập ánh sáng tự nhiên, ở rất thích. + Bao quanh là Cây cối xanh mát, vài phút đi bộ ra Hồ Nghĩa tân, Làng Quốc Tế Thăng Long, + Gần Chợ, nhiều Quán Ăn Ngon, cửa Hàng quá vô vàn, tấp nập + Khu dân trí cao, an ninh tốt, văn minh, lịch sự. + Vài phút đến Trường Đại Học Sư Phạm, Đại Học Quốc Gia Hà Nội, Đại học sư phạm Ngoại Ngữ, Học Viện Báo Chí, Đại Học Thương Mại, vv + Sổ đỏ đẹp, giao dịch ngay + Giá bán: 2,96 tỷ có thương lượng, + Lh: Mr.Cường

Xem thêm

Liên hệ:

091 533 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

2,96 tỷ

2 PN, 1 WC
52 m²
56,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Rivera Park Nghĩa Tân, P. Nghĩa Tân, P. Nghĩa Tân, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội

Dương Hùng Đĩnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ tập thể Nghĩa Tân, 52m2, gần Đại học Sư Phạm, Cầu Giấy, 2,96 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.