Tin đăng đã hết hạn.

N05 Hoàng Đạp Thúy. DT:152m2, 3PN, 3WC 10tỷ8. Nha Full Đồ Đẹp. Hướng Mát. Chủ Thiện Chí Bán

Ngày đăng: 13/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

N05 Trần Duy Hưng, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội *Thông tin như sau! - Diện tích 152m2 thế kết 3PN. 3WC - Sổ lâu dài, Tầng trung view thoáng. - Nhà mới ,giữ gìn cẩn thận, Có slot xe - Giá bán mong muốn 10.8tỷ. Chịu phí thcc * LH: 0966120394 ( em Trường hỗ trợ Ac 24/24)

Xem thêm

Liên hệ:

096 612 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

10,8 tỷ

3 PN, 3 WC
152 m²
71,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Chung cư N05 - Khu đô thị Đông Nam Trần Duy Hưng, P. Hoàng Đạo Thúy, P. Trung Hoà, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
TN

Trường Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết N05 Hoàng Đạp Thúy. DT:152m2, 3PN, 3WC 10tỷ8. Nha Full Đồ Đẹp. Hướng Mát. Chủ Thiện Chí Bán - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.