Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ căn giá tốt, chiết khấu cao tại Sun Feliza Suites. Giá full 6,4 tỷ/55m2/2PN/2WC, Cầu Giấy, HN

Ngày đăng: 13/09/2025

4.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

CC tại Sun Feliza Suites, Xuân Thủy, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội, có diện tích 55m2, giá 6,4 tỷ VND. 2PN, 2WC, nội thất cơ bản, sẵn sàng cho cuộc sống mới. Phong thủy ổn, không gian thoáng đãng, thích hợp cho những ai muốn tìm một chốn an cư lý tưởng. + Nội thất cơ bản bao gồm: sofa, bàn ăn, giường ngủ, tủ lạnh. Địa điểm xung quanh: + Bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An + Công viên Cầu Giấy + Siêu thị WinMart + Trường đại học Ngoại ngữ - ĐHQGHN Liên hệ ngay với Phạm Thạch qua số điện thoại 0966995862 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

096 699 ****

Vị trí bản đồ

8,14 tỷ

2 PN, 2 WC
55 m²
148 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Feliza Suites Cầu Giấy, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Nd

Người dùng ẩn danh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn giá tốt, chiết khấu cao tại Sun Feliza Suites. Giá full 6,4 tỷ/55m2/2PN/2WC, Cầu Giấy, HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.