Tin đăng đã hết hạn.

Đầu tư sinh lời với căn hộ Sun Feliza Suites - Chiết khấu lên tới 21,5%

Ngày đăng: 11/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ Sun Feliza Suites, toà F2 tại Cầu Giấy, Hà Nội, đang mở bán với mức giá cực kỳ hấp dẫn từ 118 triệu/m². Với chiết khấu lên đến 21,5%, quà tặng trị giá 556 triệu đồng và chính sách vay vốn 70%, đây là cơ hội không thể bỏ qua để sở hữu căn hộ đẳng cấp tại vị trí vàng của Hà Nội. Vị trí chiến lược, giao thông thuận tiện. Sun Feliza Suites tọa lạc tại khu vực phát triển mạnh mẽ của Hà Nội, gần các tuyến đường chính như Phạm Hùng, Xuân Thủy và Trần Quốc Vượng. Gần các trường đại học lớn và trung tâm tài chính, đây là nơi lý tưởng để sinh sống và làm việc. Thiết kế căn hộ hợp lý. Các căn hộ tại Sun Feliza Suites được thiết kế thông minh với diện tích từ 42m² đến 76m², phù hợp với nhiều nhu cầu sử dụng. Căn hộ 1PN + 1, 2PN và 3PN đều tối ưu hóa không gian, mang đến sự thoải mái và tiện nghi cho cư dân. Tiện ích vượt trội. Với hệ thống tiện ích hiện đại như bể bơi vô cực, khu gym, spa, và trung tâm thương mại, cư dân tại Sun Feliza Suites sẽ được trải nghiệm cuộc sống đẳng cấp. Ngoài ra, khu vườn Hạnh Phúc rộng 11.548m² là nơi thư giãn tuyệt vời cho mọi cư dân. Chính sách vay hấp dẫn. Sun Feliza Suites hỗ trợ vay lên tới 70%, miễn gốc lãi trong 30 tháng, giúp khách hàng dễ dàng sở hữu căn hộ cao cấp. Chính sách chiết khấu 21,5% và quà tặng 556 triệu đồng là những ưu đãi không thể bỏ qua. Liên hệ PKD Sun Group 0902841688 để được tư vấn chi tiết và chọn căn đẹp!

Xem thêm

Liên hệ:

090 284 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

5,17 tỷ

1 PN, 1 WC
30.4 m²
170,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Sun Feliza Suites Cầu Giấy, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
HG

Hoan TPKD Sun Group

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đầu tư sinh lời với căn hộ Sun Feliza Suites - Chiết khấu lên tới 21,5% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.