Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán chung cư FLC 265 Cầu Giấy 97m2, giá bán 9,88 tỷ VND, thoải mái slot đỗ ô tô

Ngày đăng: 10/09/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán Căn hộ chung cư tại FLC 265 Cầu Giấy, Hà Nội với diện tích 97m2, giá bán 9,88 tỷ VND, thoải mái slot đỗ ô tô chính chủ. - 2 phòng ngủ, 2 WC, hướng cửa chính Tây Bắc, ban công hướng Đông Nam rất mát, view Lotte. - Nội thất đầy đủ: Tủ, giường, bếp, kệ tivi... - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ chính chủ. Khu vực xung quanh. - Gần trường học mầm non, cấp 1, 2, 3 cực tiện; gần công viên Cầu Giấy, bệnh viện, chợ, siêu thị. - Phòng gym bể bơi, cafe ngay tòa nhà. - 4 hầm đỗ ô tô... Liên hệ Hương qua số điện thoại 0985277174 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

098 527 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

9,88 tỷ

2 PN, 2 WC
97 m²
101,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Tòa nhà The West (Bamboo Airway - FLC Twin Tower), Đ. Cầu Giấy, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
KH

Kieu Huong

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán chung cư FLC 265 Cầu Giấy 97m2, giá bán 9,88 tỷ VND, thoải mái slot đỗ ô tô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.