Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất căn 4pn,182m2 giá chỉ 70tr/m2. full nội thất. lh: 0343,202.831

Ngày đăng: 11/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán CC đẹp tại Vimeco II - Nguyễn Chánh, 70 triệu/m2, 182m2, 4PN, 2WC Căn hộ chung cư tại Vimeco II - Nguyễn Chánh, Nguyễn Chánh, Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội, sở hữu nhiều tiện ích nổi bật. - Diện tích rộng rãi 182m2, thiết kế 4PN và 2WC tạo không gian sống thoải mái. - Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh... - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. - Phong thủy tốt, phù hợp với nhu cầu sống hiện đại. Tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện mắt ánh dương, bệnh viện thận Hà Nội. - Siêu thị Hà Đăng, Winmart Trung Hòa. - Các công viên như công viên Cầu Giấy, công viên Yên Hòa. Liên hệ để biết thêm chi tiết: Nguyễn Giáp 0343202831

Xem thêm

Liên hệ:

034 320 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

12,74 tỷ

4 PN, 2 WC
182 m²
70 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vimeco II - Nguyễn Chánh, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
MF

Mỹ Đình Ford

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất căn 4pn,182m2 giá chỉ 70tr/m2. full nội thất. lh: 0343,202.831 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.