Tin đăng đã hết hạn.

Bán quỹ căn hộ INDOCHINA 93m2 đến 200m2, từ 2 đến 4 phòng ngủ. Hỗ trợ VAY BANK 70% , LH 0339728888

Ngày đăng: 13/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Quỹ căn hộ Indochina Plaza Hanoi (IPH) T8/2025 Địa chỉ: 241 Xuân Thủy, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội. Chào anh/chị, em đang được cư dân tin tưởng gửi bán nhiều căn hộ đẹp tại IPH từ 2PN 3PN 4PN & Penthouse. Với kinh nghiệm dẫn khách và chốt giao dịch thành công tại dự án, em sẽ mang lại những đánh giá khách quan, giúp anh/chị chọn được căn phù hợp nhất. Danh sách quỹ căn tiêu biểu: Tháp Đông, 93m² 2PN 2WC, tầng trung, full nội thất, sổ đỏ. Tháp Tây, 98m² 2PN 2WC, tầng thấp, BC Đông Nam, đủ đồ. Tháp Tây, 98m² 2PN 2WC, tầng trung, BC Tây Bắc, full nội thất. Tháp Tây, 113m² 3PN 2WC, tầng thấp, BC Đông Bắc, giá 12,2 tỷ. Tháp Tây, 117m² 3PN 2WC, tầng trung, BC Tây Bắc, full đồ, giá thỏa thuận. Tháp Tây, 145m² 3PN 2WC, tầng cao, BC Tây Nam, NTCB. Căn 131m² 3PN 2WC, tầng trung, giá 14 tỷ. Tháp Đông, 193m² 4PN 3WC, tầng cao, BC Tây Nam, NTCB, giá 18,5 tỷ. Tháp Đông, 193m² 3PN 3WC, tầng cao, BC Tây Nam, full nội thất cao cấp, giá 25 tỷ (bao phí). Tháp Đông Penthouse 300m² 4PN 3WC, có bể bơi riêng, giá thỏa thuận. Tất cả căn hộ đều có sổ đỏ, chỗ đỗ ô tô thoải mái, giá thương lượng cho khách thiện chí, hỗ trợ pháp lý đầy đủ. Tiện ích nội khu nổi bật: Trung tâm thương mại IPH, bể bơi 4 mùa & ngoài trời, gym yoga miễn phí. Sân golf 3D, khu vui chơi trẻ em, khu sinh hoạt cộng đồng. Vị trí trung tâm: sát ga metro, gần công viên Cầu Giấy Thủ Lệ, dễ kết nối Mỹ Đình Hoàn Kiếm Nội Bài. Hotline/Zalo: 0339728888Tiến)

Xem thêm

Liên hệ:

033 972 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

15 tỷ

3 PN, 2 WC
145 m²
103,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Indochina Plaza, Đ. Xuân Thủy, P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Anh Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán quỹ căn hộ INDOCHINA 93m2 đến 200m2, từ 2 đến 4 phòng ngủ. Hỗ trợ VAY BANK 70% , LH 0339728888 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.