Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc view hồ đẹp lung linh tại Hancorp Trần Đăng Ninh - 109m2 2pn2vs nội thất cao cấp

Ngày đăng: 09/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chủ nhà thiện chí gửi em Phong Cầm bán giúp căn hộ đẹp long lanh tại chung cư Hancorp 72 Trần Đăng Ninh Toà nhà nằm trên vị trí phải gọi là siêu đắc địa, ngã tư trung tâm Cầu Giấy. Gần các trường học top 1 Cầu Giấy như trường Dịch Vọng, Nghĩa Tân, ..... Chất lượng thì k thể bàn cãi, nồi đồng cối đá không căn nào xảy ra tình trạng thấm hay dột Thiết kế đặc biệt hơn mọi chung cư : mỗi 1 căn hộ cách nhau 1 giếng trời, không căn nào sát vách căn nào cả Diện tích căn hộ 109m² nhà đầy đủ nội thất cao cấp, đẹp mê ly. Mua về ở ngay k cần sắm sửa thêm gì Thiết kế 2pn2vs rộng rãi Hướng cửa TN ban công ĐB. Cả phòng khách và phòng ngủ để view hồ Nghĩa Đô. Ngày lễ là cả nhà quây quần phòng khách xem bắn pháo, quá tuyệt vời Sổ đỏ cất két - giao dịch được ngay Giá chào bán 8,99tỷ ( giá có thương lượng cho khách thiện chí ) Anh chị quan tâm muốn hẹn xem nhà alo em Phong Cầm nhấc máy tư vấn 24/24 : 0345431921

Xem thêm

Liên hệ:

034 543 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

8,99 tỷ

2 PN, 2 WC
109 m²
82,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Hancorp Plaza, Đ. Trần Đăng Ninh, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NC

Nguyễn Phong Cầm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc view hồ đẹp lung linh tại Hancorp Trần Đăng Ninh - 109m2 2pn2vs nội thất cao cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.