Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ toà B3 chung cư Nam Trung Yên, 4,65 tỷ, 59m2, 2PN, 1WC, pháp lý đầy đủ.LH 0925869896

Ngày đăng: 12/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Nam Trung Yên, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội, với diện tích 59m2, thiết kế 2PN và 1WC, hướng cửa chính Đông Nam và ban công Tây Bắc, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi. Giá bán hấp dẫn chỉ 4,65 tỷ VND. Nội thất cơ bản, phù hợp cho nhu cầu sinh hoạt hàng ngày. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Thông tin nổi bật: + Căn hộ có thiết kế hiện đại, tối ưu hóa không gian sống. + Khu đô thị Nam Trung Yên với quy mô lớn, môi trường sống trong lành. + Nằm trong khu vực tiện ích đầy đủ với nhiều dịch vụ xung quanh. Thông tin dự án: + Khu đô thị Nam Trung Yên, phường Trung Hòa và phường Mễ Trì, Hà Nội. + Đầu tư bởi HANDICO. + Diện tích 56,4 ha, quy mô dân số 13.000 người, gồm nhà ở cao và thấp tầng, công trình công cộng, trường học, nhà trẻ, cây xanh, thể thao, bãi đỗ xe. + Tiện ích nội khu: Khu trung tâm thương mại, công viên, trung tâm chăm sóc sức khỏe, nhà sinh hoạt cộng đồng, hồ điều hòa, trường học liên cấp, nhà hàng, quán cafe, trung tâm thể dục thể thao. + Tiện ích ngoại khu: Công viên Cầu Giấy, Big C Thăng Long, Vincom Center Trần Duy Hưng, gần các trường đại học lớn. Gần các tiện ích như: + Gần bệnh viện thận Hà Nội, bệnh viện y học cổ truyền bộ công an, bệnh viện mắt ánh dương. + Gần công viên Cầu Giấy, công viên Yên Hòa. + Gần siêu thị Hà Đăng, Winmart Trung Hòa. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ: Nguyễn Văn Việt 0925869896

Xem thêm

Liên hệ:

092 586 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

4,65 tỷ

2 PN, 1 WC
59 m²
78,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
A10-A14 Nam Trung Yên, Đ. Nguyễn Chánh, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
0

0925869896

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ toà B3 chung cư Nam Trung Yên, 4,65 tỷ, 59m2, 2PN, 1WC, pháp lý đầy đủ.LH 0925869896 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.