Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn hộ 2 Ngủ Trục Hoa Hậu ,Full Nội Thất Giá Rẻ tại Home city LH 0394683311

Ngày đăng: 09/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

_Chính chủ cần bán gấp căn hộ 2Ngủ 2 vệ sinh giá tốt nhất dự án. diện tích 70m2. tầng trung pháp lý rõ ràng,sổ đỏ sẵn sàng giao dịch, có sẵn slot ô tô... Home city dự án chung cư cao cấp của quận Cầu Giấy với nhiều tiện ích cho cư dân: + Phòng tập gym hiện đại, yoga. + Bể bơi ngoài trời dành riêng cho cư dân. + Bể bơi 4 mùa, nhà hàng, vườn BBQ, thư viện sách phong phú dành riêng cho cư dân. + Chuỗi cửa hàng tiện ích dành riêng cho cư dân. + Hệ thống an ninh 3 lớp đảm bảo an toàn tuyệt đối. + Hệ thống giáo dục: Trường mầm non, Trường THCS công lập chất lượng cao (được xây dựng chất lượng cao, đẹp hơn cả trường Quốc tế). + Sân vườn, khu vui chơi trẻ em. Không khí trong lành. + Ngân hàng, siêu thị LH: Em Thủy Tiên : 0394683311hỗ trợ xem nhà 24/7 và làm việc trực tiếp chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

039 468 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

6,99 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
99,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Home City Trung Kính (Trung Kính Complex), Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Thủy Tiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ 2 Ngủ Trục Hoa Hậu ,Full Nội Thất Giá Rẻ tại Home city LH 0394683311 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.