Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ Căn hộ giá tốt tại Sky Park Residence,72-128m giá chỉ từ 8tỷ5 nhiều tiện ích đẹp.Lh "0925869896"

Ngày đăng: 11/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ 2PN + 2WC tại Sky Park Residence, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội, với giá 8,3 tỷ. Căn hộ được thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất như điều hòa, giường, tủ lạnh, mang lại sự tiện nghi cho gia đình. Hướng cửa chính Tây, ban công Đông, đảm bảo phong thủy tốt cho cư dân. Pháp lý đầy đủ. Chi tiết dự án: - Vị trí: Đường Tôn Thất Thuyết, Quận Cầu Giấy, Hà Nội (gần vòng xuyến Tôn Thất Thuyết - Trần Thái Tông, kết nối với Phạm Hùng, Trần Thái Tông, Xuân Thủy, Phạm Văn Đồng, Trung Kính). - Chủ đầu tư: Tổng Công ty Cổ phần Xây dựng Thanh Hóa. - Tiện ích: Phòng gym, Yoga, bể bơi, phòng sinh hoạt cộng đồng, khu vui chơi trẻ em, quảng trường, đường dạo bộ, siêu thị. Tiện ích xung quanh: gần công viên Yên Hòa, công viên Cầu Giấy, trường đại học ngoại ngữ - ĐHQGHN, Siêu thị Winmart, bệnh viện mắt quốc tế Việt - Nga và các tiện ích khác từ dự án lân cận như Keangnam, The Manor, Vinhomes Gardenia. Liên hệ ngay Nguyễn Văn Việt qua số điện thoại "0925869896" để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

092 586 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

8,3 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
115,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Sky Park Residence, Đ. Tôn Thất Thuyết, P. Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
0

0925869896

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ Căn hộ giá tốt tại Sky Park Residence,72-128m giá chỉ từ 8tỷ5 nhiều tiện ích đẹp.Lh "0925869896" - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.