Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ đẹp 3 ngủ 79m2 tòa 30T2 Nam Trung Yên, full nội thất, sẵn sổ, giá 6.15 tỷ. 0986787283

Ngày đăng: 11/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư tòa 30T2 Nam Trung Yên, Nguyễn Chánh, Cầu Giấy. Diện tích: 79m² thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, cửa vào hướng Tây Nam, ban công Đông Bắc. Nội thất đầy đủ full mới, thiết kế trẻ trung, sang trọng vào ở ngay. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ Giá bán: 6.15 tỷ (bao phí sang sổ - có thương lượng thêm về giá phí) Liên hệ: 0986787283 em Hoàng Huy (SMS/Zalo - 24/24) *** Xem nhà miễn phí - nhận tìm nhà theo yêu cầu.

Xem thêm

Liên hệ:

098 678 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

6,15 tỷ

3 PN, 2 WC
79 m²
77,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Chung cư 30T Nam Trung Yên, Đ. Nguyễn Chánh, P. Trung Hoà, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
HH

Hoàng Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ đẹp 3 ngủ 79m2 tòa 30T2 Nam Trung Yên, full nội thất, sẵn sổ, giá 6.15 tỷ. 0986787283 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.