Tin đăng đã hết hạn.

Bắt ngay căn 80.4m2 The Park Homes giá tốt nhất thị trường

Ngày đăng: 04/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Diện tích: 80,4m2. Nội thất cơ bản: Tủ lạnh, lò vi sóng, máy giặt. Giá bán: 9,2 tỷ. Sang tên: Khách chịu. Liên hệ Hà 0964909524 để xem nhà và tư vấn chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

096 490 ****

Vị trí bản đồ

9,2 tỷ

2 PN, 2 WC
80.4 m²
114,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Park Home, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
ĐH

Đàm Thị Khánh Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bắt ngay căn 80.4m2 The Park Homes giá tốt nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.