Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ tòa N07 Thành Thái – Công viên Cầu Giấy 112m², 3 ngủ, 2 vệ sinh, full nội thất, giá 9 tỷ

Ngày đăng: 23/04/2026

6
Trung bình
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ tòa N07 Thành Thái – Công viên Cầu Giấy 112m², 3 ngủ, 2 vệ sinh, full nội thất, giá 9 tỷ.

Thông tin chi tiết căn hộ N07 Thành Thái – Cầu Giấy

Diện tích: 112m² rộng rãi, thiết kế thông minh.

Công năng: 3 phòng ngủ, 2 WC tiện nghi, phù hợp gia đình trẻ và gia đình nhiều thế hệ.

Nội thất đầy đủ, cao cấp: sàn gỗ, trần thạch cao, sofa, bàn ăn, tủ bếp, bếp từ, điều hòa, nóng lạnh… Chỉ cần xách vali về ở ngay.

Tình trạng: Nhà đẹp, đã hoàn thiện, khách mua không cần sửa chữa.

Ưu điểm nổi bật của căn hộ N07 Thành Thái – Công viên Cầu Giấy

Vị trí đắc địa: Ngay cạnh Công viên Cầu Giấy, trung tâm quận Cầu Giấy, gần trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại.

Khu dân cư văn minh – an ninh tốt, môi trường sống lý tưởng.

Không gian sống xanh: sát công viên, nhiều cây xanh, không khí trong lành.

Pháp lý rõ ràng: Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh.

Giá bán và liên hệ

Giá bán: 9.* tỷ (có thương lượng).

Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.

Liên hệ: 📞 0349 627 688 (Chính chủ – miễn trung gian).

Xem thêm

Liên hệ:

035 659 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

9 tỷ

3 PN, 2 WC
112 m²
80,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Địa chỉ
Chung cư N07 Dịch Vọng, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ tòa N07 Thành Thái – Công viên Cầu Giấy 112m², 3 ngủ, 2 vệ sinh, full nội thất, giá 9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.