Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ cao cấp FLC 265 95,8m² 2PN full nội thất. Giá chỉ 7,6 tỷ

Ngày đăng: 01/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vị trí: Dự án FLC 265 trung tâm sầm uất, giao thông thuận tiện, tiện ích đẳng cấp. Căn hộ: Diện tích 95,8m², thiết kế hợp lý, không gian thoáng sáng. Công năng: 2 phòng ngủ rộng, phòng khách sang trọng, bếp tách biệt. Nội thất: Full nội thất cao cấp khách mua chỉ việc xách vali về ở. Ban công: Hướng thoáng mát, đón ánh sáng tự nhiên. Pháp lý: Hợp đồng mua bán rõ ràng, minh bạch. Giá bán: 7,6 tỷ. Liên hệ ngay: 0969636235 E Đức để được xem nhà trực tiếp & thương lượng giá tốt nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

096 963 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

7,6 tỷ

2 PN, 2 WC
95.8 m²
79,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tòa nhà The West (Bamboo Airway - FLC Twin Tower), Đ. Cầu Giấy, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
TT

Trần Văn Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ cao cấp FLC 265 95,8m² 2PN full nội thất. Giá chỉ 7,6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.