Tin đăng đã hết hạn.

EmTuấn chuyên gia chuyển nhương FLC 265 Cầu Giấy cần bán gấp quỹ 10 căn 2n,3n giá đầu tư 0845899115

Ngày đăng: 09/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Em Tuấn Ban Quản Lý & Chuyên Gia Chuyển Nhượng FLC 265 Cầu Giấy Hiện em đang phụ trách trực tiếp quỹ căn hộ tại dự án và cần bán gấp 10 căn hộ 2PN 3PN cùng PenHouse Duplex siêu VIP từ Chủ đầu tư. Vị trí trung tâm vàng: FLC 265 Cầu Giấy nằm ngay mặt đường Cầu Giấy cửa ngõ sầm uất phía Tây Hà Nội, thuận lợi kết nối Mỹ Đình, Tây Hồ, Hoàn Kiếm, sân bay Nội Bài. Hệ tiện ích 5 sao: Bể bơi 4 mùa, gym spa, khu vui chơi trẻ em, trung tâm thương mại, hầm để xe thông minh, an ninh 24/7. Pháp lý minh bạch: Sổ đỏ lâu dài có thể nhận nhà ngay. Quỹ căn hộ bán gấp giá đầu tư hiếm có: Căn hộ 2 phòng ngủ: chỉ từ 9,5 tỷ Căn hộ 3 phòng ngủ 110m²: giá 10,5 tỷ Căn hộ 3 phòng ngủ 115m²: chỉ 10,8 tỷ PenHouse Duplex Biệt thự trên không dành cho giới thượng lưu Diện tích khủng: 2.371m² Thiết kế: 6 phòng ngủ rộng thoáng, phòng khách và bếp liên thông, không gian đẳng cấp như biệt thự nghỉ dưỡng. View panorama toàn cảnh Cầu Giấy Tây Hồ Mỹ Đình, khẳng định đẳng cấp & vị thế chủ nhân. Với lợi thế trực tiếp Ban Quản Lý dự án, em cam kết mang đến giá tốt nhất thông tin chính xác giao dịch an toàn, không qua trung gian. Đây là cơ hội an cư đầu tư giữ tài sản sinh lời bền vững ngay tại trung tâm Hà Nội. Liên hệ ngay Em Tuấn Ban Quản Lý & Chuyên Gia Chuyển Nhượng FLC 265 Cầu Giấy: 0845899115 Số lượng cực kỳ giới hạn khách hàng quan tâm vui lòng gọi sớm để được ưu tiên!

Xem thêm

Liên hệ:

084 589 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

11 tỷ

3 PN, 2 WC
115 m²
95,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tòa nhà The West (Bamboo Airway - FLC Twin Tower), Đ. Cầu Giấy, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
LT

Lê Đình Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết EmTuấn chuyên gia chuyển nhương FLC 265 Cầu Giấy cần bán gấp quỹ 10 căn 2n,3n giá đầu tư 0845899115 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.