Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm Sun Feliza Suites - Tiêu chuẩn 6 sao đầu tiên tại Hà Nội

Ngày đăng: 29/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Ngã tư Phạm Hùng - Xuân Thủy. Kết nối nhiều tiện ích: Bệnh viện - Trường học - Siêu thị - Trung tâm hành chính. Đa dạng loại hình căn hộ: Studio - 1PN - 1PN + 1 - 2PN - 3PN - 4PN. Diện tích: 68,44m2.

Xem thêm

Liên hệ:

078 419 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,83 tỷ

2 PN, 2 WC
68.44 m²
41,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Sun Feliza Suites Cầu Giấy, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
PH

Phi Hùng

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm Sun Feliza Suites - Tiêu chuẩn 6 sao đầu tiên tại Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.