Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 1PN - 33,8m2 - 4,7 tỷ tại Sun Feliza Suites Cầu Giấy, Hà Nội, giá tốt, tiện ích đầy đủ

Ngày đăng: 08/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư đẹp tại Sun Feliza Suites, Đường Phạm Hùng, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội. Căn hộ 1 phòng ngủ này có diện tích 33,8m2 giá tts chỉ 4,7 tỷ VND. + 1 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát. + 1 phòng tắm hiện đại, tiện nghi. + Hướng cửa chính Bắc, hướng ban công Nam. + Không nội thất, dễ dàng thiết kế theo ý thích. + Đặc biệt căn hộ được thiết kế chiều cao trần lên tới 3,5m, cửa rộng tới 1,2m. Với hệ thống kính lớn Double low - e hiện đại và trục hút mùi thẳng đứng trong phòng tạo không gian ánh sáng tự nhiên và thoáng đãng cho căn hộ. - Căn hộ nằm trong khu vực yên tĩnh, thích hợp cho cuộc sống gia đình. Với không gian sống thoải mái và tiện nghi, cư dân tại đây sẽ được tận hưởng những tiện ích tốt nhất. Địa điểm xung quanh: - Bệnh viện đa khoa y học cổ truyền Hà Nội. - Công viên Cầu Giấy. - Trường mầm non Mai Dịch. - Cửa hàng Winmart + 80 Trần Quốc Vượng. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0936347788 hoặc với Mrs. Hồng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 634 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

4,7 tỷ

1 PN, 1 WC
33.8 m²
139,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Sun Feliza Suites Cầu Giấy, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
EC

Em Hồng- Cvkd

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 1PN - 33,8m2 - 4,7 tỷ tại Sun Feliza Suites Cầu Giấy, Hà Nội, giá tốt, tiện ích đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.