Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư Thăng Long Tower 33 Mạc Thái Tổ, Cầu Giấy 3 ngủ 2W. Full nội thất giá nhỉnh 7 tỷ

Ngày đăng: 28/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Bán căn hộ Thăng Long Tower 33 Mạc Thái Tổ, Cầu Giấy. Căn hộ rộng rãi, thiết kế hợp lý vị trí trung tâm Cầu Giấy, giá tốt để ở hoặc đầu tư. Diện tích: 119m2. Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách rộng, bếp riêng biệt. Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài. Giá bán: Nhỉnh 7 tỷ (có thương lượng). Liên hệ: 0915394334Kim chính chủ gửi bán). Tiện ích nội khu. Tòa nhà hỗn hợp văn phòng căn hộ, dân trí cao, an ninh 24/7. Hệ thống siêu thị, cửa hàng tiện ích, café, khu vui chơi trẻ em. Hầm gửi xe rộng rãi, thang máy tốc độ cao, dịch vụ quản lý chuyên nghiệp. Vị trí trung tâm. Nằm ngay 33 Mạc Thái Tổ Trung Kính kéo dài, khu vực sầm uất bậc nhất quận Cầu Giấy. Gần công viên Yên Hòa, Keangnam, Trung tâm hội nghị Quốc Gia. Kết nối thuận tiện ra Trần Duy Hưng Cầu Giấy Phạm Hùng Dương Đình Nghệ. Bao quanh là hệ thống trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại. Căn hộ 119m2 3PN Thăng Long Tower phù hợp cho gia đình muốn an cư tại trung tâm hoặc đầu tư cho thuê với dòng tiền ổn định. Liên hệ: 0915394334Kim Anh) để xem nhà ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

091 539 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Vị trí trung tâm, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

7,45 tỷ

3 PN, 2 WC
119 m²
62,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Yên Hòa Thăng Long, Q. Cầu Giấy, Tp. Hà Nội
MK

Ms. Kim

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư Thăng Long Tower 33 Mạc Thái Tổ, Cầu Giấy 3 ngủ 2W. Full nội thất giá nhỉnh 7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.